Mô tả sản phẩm
Chuyên mục: Loa Karaoke Bass Đôi Điện Nanomax
Related products
- Mới
Loa Kéo Điện Nanomax Pro-705 Bass Đôi 50cm 3600w
28.500.000 ₫
14949 lượt xem -13%
MớiLoa Kéo Điện Nanomax Pro-909i Bass Đôi 40cm 3600w
29.900.000 ₫25.900.000 ₫239 lượt xemLoa Kéo Điện Nanomax Pro-959 Bass Đôi 50cm 3900w
30.000.000 ₫
542 lượt xem-12%
MớiLoa Kéo Điện Nanomax Pro-703 Bass Đôi 40cm 2400w
25.000.000 ₫21.900.000 ₫15041 lượt xem-8%
Loa Kéo Điện Nanomax Pro-7579 Bass Đôi 50cm 2600w
25.000.000 ₫23.000.000 ₫243 lượt xem- Mới
Loa Kéo Điện Nanomax Pro-603 Bass Đôi 40cm 2200w
19.950.000 ₫
11171 lượt xem - Mới
Loa Kéo Điện Nanomax Pro-909 Bass Đôi 40cm 3600w
28.000.000 ₫
226 lượt xem -14%
MớiLoa Kéo Điện Nanomax Pro-929 Bass Đôi 40cm 3600w
28.000.000 ₫24.000.000 ₫15029 lượt xem- Mới
Loa Kéo Điện Nanomax Pro-704 Bass Đôi 50cm 3600w
23.450.000 ₫
212 lượt xem -11%
Loa Kéo Điện Nanomax Pro-369i Bass 40cm 6640W
45.900.000 ₫40.900.000 ₫351 lượt xem
0(0%)
0(0%)
0(0%)
0(0%)
0(0%)
Để lại một bình luận Hủy
Xếp hạng…
Rất tốt
Tốt
Trung bình
Không tệ
Rất tệ
Lưu thông tin của tôi!
Gửi đi
Δdocument.getElementById( “ak_js_1” ).setAttribute( “value”, ( new Date() ).getTime() );
Đánh giá khách hàng
- Hãy là người đầu tiên để lại đánh giá của bạn cho sản phẩm!
Thông số kĩ thuật
- Model: Pro-369
- Công suất: 3900w
- Bass: 50cm x 2
- Mid: 16cm x 2
- Treble: Treble còi x 2
- Kích thước: (121 x 61 x 100)cm
- Trọng lượng: 128Kg
Thông số chi tiết Loa Kéo Điện Nanomax Pro-369 Bass Đôi 50cm 3900w
| Sản phẩm | Loa KaraOke di động |
| Tên hãng | NANOMAX |
| Model | Pro-369 |
| Công suất tối đa | 3900w |
| Sử dụng nguồn điện | AC 220V/50Hz (Cắm điện trực tiếp) |
| Loa Bass | 2 loa |
| Loa Mid | 2 loa |
| Loa Treble | 2 loa |
| Kích thước loa Bass | 50cm x 2 |
| Kích thước loa Mid | 16cm x 2 |
| Kích thước loa Treble | Treble họng còi x 2 |
| Kết nối tín hiệu Bluetooth | Bluetooth 5.0 |
| Kết nối Micro không dây | Mic hoạt động trên Bank tần UHF, điều chỉnh được tần số |
| Kết nối USB – Thẻ nhớ | Cổng USB 2.0 – thẻ SD |
| Kết nối tín hiệu số | Cổng Optical |
| Kết nối Micro có dây | Jack cắm chuẩn 6.5 li x 2 cổng |
| Kết nối thiết bị ngoài (Đầu đĩa, TV, …) | Jack cắm RCA |
| Chất liệu thùng Loa | Gỗ ép sơn gai chống thấm chống trầy |
| Kích thước thùng gỗ (D x R x C)cm | (121 x 61 x 100)cm |
| Trọng lượng | 128Kg |
Tin tức mới nhất
Hướng dẫn sử dụng Loa kéo Nanomax K-1000
6216
Hướng dẫn sử dụng Loa kéo Nanomax K-368
2536
Hướng dẫn sử dụng Loa kéo Nanomax K-360
3798
Hướng dẫn chỉnh Loa kéo Nanomax S-1000
21529
Hướng dẫn chỉnh Loa kéo Nanomax S-900
11355
Hướng dẫn chỉnh Loa kéo Nanomax S-5000
4637


Reviews
There are no reviews yet.