Mô tả sản phẩm
Chuyên mục: Loa Karaoke Bass Đôi Bình Nanomax
Related products
- Mới
Loa Kéo Bình & Điện Nanomax Pro-6569i Bass Đôi 50cm 3050w
21.500.000 ₫
10115 lượt xem - Mới
Loa Kéo Nanomax Pro-218h Bass Đôi 50cm 2800w
23.900.000 ₫
10735 lượt xem - Mới
Loa Kéo Bình & Điện Nanomax Pro-666A Bass Đôi 50cm 3300w
19.950.000 ₫
11516 lượt xem -15%
MớiLoa Kéo Bình & Điện Nanomax Pro-803 Bass Đôi 40cm 1800w
19.990.000 ₫16.990.000 ₫16405 lượt xem- Mới
Loa Kéo Bình & Điện Nanomax Pro-218C Bass Đôi 50cm 3000w
20.500.000 ₫
9994 lượt xem -10%
MớiLoa Kéo Bình & Điện Nanomax Pro-215G Bass Đôi 40cm 2200w
19.990.000 ₫17.900.000 ₫10534 lượt xem- Mới
Loa Kéo Bình & Điện Nanomax Pro-500A Bass Đôi 50cm 3200w
19.950.000 ₫
11448 lượt xem - Mới
Loa Kéo Bình & Điện Nanomax Pro-300 Bass Đôi 40cm 2250w
15.950.000 ₫
11197 lượt xem - Mới
Loa Kéo Bình & Điện Nanomax Pro-500 Bass Đôi 50cm 3050w
17.950.000 ₫
10747 lượt xem -15%
MớiLoa Kéo Nanomax Pro-803c Bass Đôi 40cm 1800w
19.900.000 ₫16.900.000 ₫8952 lượt xem
- Mới
Loa Kéo Bình & Điện Nanomax Pro-666A Bass Đôi 50cm 3300w
19.950.000 ₫
11516 lượt xem - Mới
Loa Kéo Bình & Điện Nanomax Pro-803N Bass Đôi 40cm 1600w
18.950.000 ₫
10950 lượt xem - Mới
Loa Kéo Bình & Điện Nanomax Pro-215F Bass Đôi 40cm 2200w
18.950.000 ₫
10654 lượt xem - Mới
Loa Kéo Bình & Điện Nanomax Pro-500A Bass Đôi 50cm 3200w
19.950.000 ₫
11448 lượt xem - Mới
Loa Kéo Bình & Điện Nanomax Pro-215C Bass Đôi 40cm 2200w
18.950.000 ₫
10860 lượt xem - Mới
Loa Kéo Bình & Điện Nanomax Pro-215B Bass Đôi 40cm 2200w
19.950.000 ₫
10603 lượt xem - Mới
Loa Kéo Bình & Điện Nanomax Pro-215A Bass Đôi 40cm 2250w
19.990.000 ₫
11345 lượt xem -5%
MớiLoa Kéo Bình & Điện Nanomax Pro-666 Bass Đôi 40cm 2500w
20.990.000 ₫19.990.000 ₫10548 lượt xem
0(0%)
0(0%)
0(0%)
0(0%)
0(0%)
Để lại một bình luận Hủy
Xếp hạng…
Rất tốt
Tốt
Trung bình
Không tệ
Rất tệ
Lưu thông tin của tôi!
Gửi đi
Δdocument.getElementById( “ak_js_1” ).setAttribute( “value”, ( new Date() ).getTime() );
Đánh giá khách hàng
- Hãy là người đầu tiên để lại đánh giá của bạn cho sản phẩm!
Thông số kĩ thuật
- Model: Pro-555
- Công suất: 2400w
- Bass: 40cm x 2
- Mid: 16cm x 2
- Treble: Treble còi x 2
- Kích thước: (94 x 52 x 75)cm
- Trọng lượng: 69Kg
Thông số chi tiết Loa Kéo Bình & Điện Nanomax Pro-555 Bass Đôi 40cm 2400w
| Sản phẩm | Loa KaraOke di động |
| Tên hãng | NANOMAX |
| Model | Pro-555 |
| Công suất tối đa | 2400w |
| Sử dụng nguồn điện | AC 220V/50Hz hoặc Ăc qui 12V |
| Loa Bass | 2 loa |
| Loa Mid | 2 loa |
| Loa Treble | 2 loa |
| Kích thước loa Bass | 40cm x 2 |
| Kích thước loa Mid | 16cm x 2 |
| Kích thước loa Treble | Treble họng còi x 2 |
| Kết nối tín hiệu Bluetooth | Bluetooth 6.2; TWS (Two Wireless) |
| Kết nối Micro không dây | Mic hoạt động trên Bank tần UHF, điều chỉnh được tần số |
| Kết nối USB – Thẻ nhớ | Cổng USB 2.0 – thẻ SD |
| Kết nối tín hiệu số | Cổng Optical |
| Kết nối Micro có dây | Jack cắm chuẩn 6.5 li x 2 cổng |
| Kết nối thiết bị ngoài (Đầu đĩa, TV, …) | Jack cắm RCA |
| Chất liệu thùng Loa | Gỗ ép sơn gai chống thấm chống trầy |
| Kích thước thùng gỗ (D x R x C)cm | (94 x 52 x 75)cm |
| Trọng lượng | 69Kg |
Tin tức mới nhất
Hướng dẫn sử dụng Loa kéo Nanomax K-1000
6216
Hướng dẫn sử dụng Loa kéo Nanomax K-368
2536
Hướng dẫn sử dụng Loa kéo Nanomax K-360
3798
Hướng dẫn chỉnh Loa kéo Nanomax S-1000
21529
Hướng dẫn chỉnh Loa kéo Nanomax S-900
11355
Hướng dẫn chỉnh Loa kéo Nanomax S-5000
4637


Reviews
There are no reviews yet.