| Thương hiệu | Benny |
|---|---|
| pa_xuat-xu | Việt Nam |
| pa_bao-hanh | 12 tháng |
| cong-suat | 700 Watt |
| dung-tich | 1.8 lít |
| dien-ap | 220V-50Hz |
| long-noi | Ruột nồi tráng 2 lớp chống dính an toàn cho sức khoẻ, nặng 550gram |
| che-do-u | Mâm nhiệt P170 + đai ủ + lá ủ |
| dac-diem | – Có quai xách, Mâm nhiệt lớn đường kính 18cm – Lẫy vi động, 2 lớp rơ le bảo vệ an toàn – Dây nguồn rời tiêu chuẩn GS – Vỏ in theo công nghệ 3D, màu trắng tím |
| trong-luong-san-pham | — |
| kich-thuoc-san-pham-dxrxc | — |
| trong-luong-dong-hop | 3.5kg |
| kich-thuoc-dong-hop-dxrxc | 31.5 x 31.5 x 33cm |
Nồi Cơm Điện Benny BR-08H, White/Silver, 700W, 1.8 Lít
1.160.000 ₫
Nồi cơm điện Benny BR-08H có thiết kế đẹp mắt, tính thẩm mỹ cao, công suất 700W, dung tích 1.8 lít. Có hệ thống bảo vệ quá nhiệt, lòng nồi chất liệu cao cấp, phủ chống dính 2 lớp
Cam kết: Hàng chính hãng, mới 100%, hoàn tiền gấp đôi nếu Qúy khách phát hiện hàng nhái, hàng giả…
Đặt mua Nồi Cơm Điện Benny BR-08H, White/Silver, 700W, 1.8 Lít

Nồi Cơm Điện Benny BR-08H, White/Silver, 700W, 1.8 Lít
1.160.000 ₫

Reviews
There are no reviews yet.