| Thương hiệu | Benny |
|---|---|
| pa_xuat-xu | Trung Quốc |
| dung-tich | 16 lít, có thể quay nguyên con gà 1.5kg |
| cong-suat | 1700 Watt |
| dien-ap | 220V – 50Hz |
| dai-nhiet-rong | 40 – 220°C |
| thoi-gian-hen-gio | 0 – 60 phút |
| dac-diem-san-pham | – Công nghệ làm chín thực phẩm Rapid Air – Bảng điều khiển cảm ứng thông minh cài đặt sẵn 10 chức năng chuyên sâu: Khoai tây chiên, nương gà, nướng bò, nướng bánh, nướng tôm, sấy hoa quả, nướng xiên quay, đảo nhiệt đối lưu, nướng cá – Kính giữ nhiệt 2 lớp – Đèn led hiển thị sang trọng |
| phu-kien-bao-gom | Gồm 6 món phụ kiện đa dụng: – Vỉ nướng chống dính – Khay hứng đồ/dầu ăn – Xiên thịt kèm khay xiên tròn – Giỏ/lồng quay – Xiên quay – Dụng cụ lấy đồ |
| kich-thuoc-san-pham-cxrxs | 40 x 37x 44 cm |
| kich-thuoc-bao-bi-cxrxs | 42.3 x 39×3 x 45.8cm |
| trong-luong-san-pham | 10.3kg |
Nồi Chiên Không Dầu Benny BAF-160, Black, 16 Lít, 1700W, Rapid Air
4.070.000 ₫
Nồi chiên không dầu Benny BAF-160 mẫu 2021 giúp đồ ăn thơm ngon, giòn rụm và hơn hết là loại bỏ đến 80% lượng dầu mỡ. Thiết kế hiện đại, chiên nướng đa năng, dễ sử dụng
Cam kết: Hàng chính hãng, mới 100%, hoàn tiền gấp đôi nếu Qúy khách phát hiện hàng nhái, hàng giả…
Đặt mua Nồi Chiên Không Dầu Benny BAF-160, Black, 16 Lít, 1700W, Rapid Air

Nồi Chiên Không Dầu Benny BAF-160, Black, 16 Lít, 1700W, Rapid Air
4.070.000 ₫



Reviews
There are no reviews yet.