| Thương hiệu | Benny |
|---|---|
| pa_xuat-xu | PRC |
| cong-suat | 1700 Watt |
| dung-tich | 21 lít |
| dien-ap | 220V – 50Hz |
| dai-nhiet-rong | 40-250ºC |
| thoi-gian-hen-gio | 0 – 60 phút |
| dac-diem | – Công nghệ làm chín thực phẩm Rapid Air – Bảng điều khiển cơ với 7 chức năng riêng biệt – Kính giữ nhiệt 2 lớp |
| phu-kien | Vỉ nướng chống dính, Khay hứng đồ/dầu ăn, Xiên thịt kèm khay xiên tròn, Giỏ/lồng quay |
| trong-luong-san-pham | — |
| kich-thuoc-san-pham-dxrxc | 40 x 36 x 42cm |
| trong-luong-dong-hop | 12kg |
| kich-thuoc-dong-hop-dxrxc | 45.5 x 40.8 x 46.8cm |
Nồi Chiên Không Dầu Cơ Benny BAF-210, 21 Lít, Model 2022, Khủng Nhất Thị Trường
4.140.000 ₫
Nồi chiên không dầu cơ Benny BAF-210, model 2022 dung tích 21L lớn nhất thị trường, giúp đồ ăn thơm ngon, giòn rụm và hơn hết là loại bỏ đến 85% lượng dầu mỡ. Thiết kế hiện đại, chiên nướng đa năng.
Cam kết: Hàng chính hãng, mới 100%, hoàn tiền gấp đôi nếu Qúy khách phát hiện hàng nhái, hàng giả…
Đặt mua Nồi Chiên Không Dầu Cơ Benny BAF-210, 21 Lít, Model 2022, Khủng Nhất Thị Trường

Nồi Chiên Không Dầu Cơ Benny BAF-210, 21 Lít, Model 2022, Khủng Nhất Thị Trường
4.140.000 ₫



Reviews
There are no reviews yet.