Mô tả sản phẩm
Chuyên mục: Loa Karaoke Bass Đôi Điện Nanomax
Related products
-8%
Loa Kéo Điện Nanomax Pro-7579 Bass Đôi 50cm 2600w
25.000.000 ₫23.000.000 ₫243 lượt xem- Mới
Loa Kéo Điện Nanomax Pro-705 Bass Đôi 50cm 3600w
28.500.000 ₫
14949 lượt xem -12%
MớiLoa Kéo Điện Nanomax Pro-703 Bass Đôi 40cm 2400w
25.000.000 ₫21.900.000 ₫15041 lượt xem-8%
MớiLoa Kéo Điện Nanomax Pro-369 Bass Đôi 50cm 3900w
36.900.000 ₫33.900.000 ₫437 lượt xem-13%
MớiLoa Kéo Điện Nanomax Pro-909i Bass Đôi 40cm 3600w
29.900.000 ₫25.900.000 ₫239 lượt xemLoa Kéo Điện Nanomax Pro-959 Bass Đôi 50cm 3900w
30.000.000 ₫
542 lượt xem-12%
MớiLoa Kéo Điện Nanomax Pro-7777 Bass Đôi 40cm 2500w
25.000.000 ₫21.900.000 ₫12524 lượt xem-14%
MớiLoa Kéo Điện Nanomax Pro-929 Bass Đôi 40cm 3600w
28.000.000 ₫24.000.000 ₫15029 lượt xem- Mới
Loa Kéo Điện Nanomax Pro-909 Bass Đôi 40cm 3600w
28.000.000 ₫
226 lượt xem - Mới
Loa Kéo Điện Nanomax Pro-603 Bass Đôi 40cm 2200w
19.950.000 ₫
11171 lượt xem
-13%
MớiLoa Kéo Điện Nanomax Pro-909i Bass Đôi 40cm 3600w
29.900.000 ₫25.900.000 ₫239 lượt xem-14%
MớiLoa Kéo Điện Nanomax Pro-929 Bass Đôi 40cm 3600w
28.000.000 ₫24.000.000 ₫15029 lượt xem
0(0%)
0(0%)
0(0%)
0(0%)
0(0%)
Để lại một bình luận Hủy
Xếp hạng…
Rất tốt
Tốt
Trung bình
Không tệ
Rất tệ
Lưu thông tin của tôi!
Gửi đi
Δdocument.getElementById( “ak_js_1” ).setAttribute( “value”, ( new Date() ).getTime() );
Đánh giá khách hàng
- Hãy là người đầu tiên để lại đánh giá của bạn cho sản phẩm!
Thông số kĩ thuật
- Model: Pro-9500
- Công suất: 3600w/max
- Bass: 2 Bass 50cm Từ 220, Coil 100
- Treble: 2 Treble Từ Neo họng Array
- Kích thước: (106 x 50 x 86.5)cm
- Trọng lượng: 91.5Kg
Thông số chi tiết Loa Kéo Điện Nanomax Pro-9500 Bass Đôi 50cm 3600w
| Sản phẩm | Loa KaraOke di động |
| Tên hãng | NANOMAX |
| Model | Pro-9500 |
| Công suất tối đa | 3600w/max |
| Sử dụng nguồn điện | AC 220V/50Hz (Cắm điện trực tiếp) |
| Loa Bass | 2 Bass 50cm từ 220, coil 100 |
| Loa Treble | 2 Treble từ Neo chất lượng cao, họng Array |
| Dải tần hoạt động | 20Hz – 20KHz |
| Kết nối tín hiệu Bluetooth | Bluetooth 6.2 tầm xa lên đến 28m |
| Kết nối Micro không dây | Mic hoạt động trên Bank tần UHF, điều chỉnh được tần số và có tầm phủ sóng xa lên đến 86m |
| Kết nối USB – Thẻ nhớ | Cổng USB, thẻ nhớ SD |
| Bộ khuếch đại | 24 Transitor Công suất Stereo |
| Hệ thống loa | Gồm 2 kênh, âm thanh Hifi Stereo |
| Nguồn điện cung cấp | AC <= 220 vol 50/60Hz |
| Tính năng vượt trội | Mạch tạo hiệu ứng Effect, giúp hỗ trợ giọng ca mượt, hát nhẹ và thanh thoát hơn; Khả năng chống hú siêu hạng |
| Kết nối Micro có dây | Jack RCA cho tín hiệu Audio (In-Out); Jack 6 li cho Micro có dây và Guitar điện bên ngoài. |
| Kết nối thiết bị ngoài (Đầu đĩa, TV, …) | Jack cắm RCA |
| Chất liệu thùng Loa | Gỗ ép sơn gai chống thấm chống trầy |
| Kích thước thùng gỗ (D x R x C)cm | (106 x 50 x 86.5)cm |
| Trọng lượng | 91.5Kg |
| Thời gian bảo hành | 12 tháng; Micro: 6 tháng |
| Sản xuất tại | Việt Nam |
| Thời gian ra mắt | T10/2024 |
| Phụ kiện đi kèm | 1 viên pin SẠC (+1 dự phòng) ICR 18650 1500mAh/ 3.7 vol thời gian sử dụng lên đến 11 tiếng giúp tiết kiệm; 1 sợi dây nguồn theo máy; 2 cây Micro UHF Cao cấp; 1 sợi dây cáp SẠC Type-C; 1 tờ hướng dẫn sử dụng; 1 phiếu bảo hành |
Tin tức mới nhất
Hướng dẫn sử dụng Loa kéo Nanomax K-1000
6216
Hướng dẫn sử dụng Loa kéo Nanomax K-368
2536
Hướng dẫn sử dụng Loa kéo Nanomax K-360
3798
Hướng dẫn chỉnh Loa kéo Nanomax S-1000
21529
Hướng dẫn chỉnh Loa kéo Nanomax S-900
11355
Hướng dẫn chỉnh Loa kéo Nanomax S-5000
4637


Reviews
There are no reviews yet.